Xiah_129 And Friends
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Xiah_129 And Friends

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Top posters
Xjah_129 (411)
Cẩm Phả --- Trong con mắt bạn!!! Vote_lcapCẩm Phả --- Trong con mắt bạn!!! I_voting_barCẩm Phả --- Trong con mắt bạn!!! Vote_rcap 
Nhok.YumBi (262)
Cẩm Phả --- Trong con mắt bạn!!! Vote_lcapCẩm Phả --- Trong con mắt bạn!!! I_voting_barCẩm Phả --- Trong con mắt bạn!!! Vote_rcap 
se7en.lonely (196)
Zenda (94)
tao_giang_day (74)
[K]ún_[Y]êu (69)
sf_pro (25)
thieugia_bmt (24)
Mr.Chip (23)
congchuakem_fuko (21)
Bài gửiNgười gửiThời gian
Tâm Trạng Khi Mưa... Thu Mar 17, 2011 11:01 am
tôi hận em mãi mãi.... Sun Feb 27, 2011 10:49 am
Cách download clip trên you tobe! Sat Jan 08, 2011 8:23 pm
Hello everybody Sat Jan 08, 2011 7:25 pm
[ Bộ Phim ] Deception In Luv - ZackyCrew Mon Dec 27, 2010 11:15 pm
Vợ Admin !!!!!!!!!!!!!!! Mon Nov 08, 2010 1:29 pm
se7en show ảnh nà Mon Nov 08, 2010 1:25 pm
Admin show hình [Part II] :D Wed Nov 03, 2010 3:14 pm
THƯ MỜI THAM GIA KÝ GỬI SIM MIỄN PHÍ Sat Oct 16, 2010 1:47 pm
9A1 Family :x Thu Sep 30, 2010 10:45 am
Cả nhà vào chém hộ em cái!!! Thu Sep 30, 2010 10:40 am
Ngày đầu tiên di học của SIn trên trường cấp 3 Wed Sep 29, 2010 1:22 pm
Gừng Càng Già càng cay :-" Mr.Chip It's Me Sun Sep 26, 2010 2:06 pm

Cẩm Phả --- Trong con mắt bạn!!!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Xjah_129
(_Lớp 6_)
Xjah_129

Queen Huy Chương Danh Dự : Pro No1 Thể thao Huy Chương Công Trạng : Kiến thiết Cung tuổi : Xử nữ Cẩm Phả --- Trong con mắt bạn!!! 24241245395423 Riêng tư : Độc thân Cẩm Phả --- Trong con mắt bạn!!! Th_Lion Tổng số bài gửi : 411

Cẩm Phả --- Trong con mắt bạn!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Cẩm Phả --- Trong con mắt bạn!!!   Cẩm Phả --- Trong con mắt bạn!!! EmptyThu Jul 22, 2010 6:23 pm

Bạn bao nhiêu tuổi ....?
Bạn đang làm gì.... ?
Bạn đang ở đâu ..??
Dù thế nào đi nữa...dù bạn là ai..bạn đi đâu..có quay trở về Cẩm Phả hay không...?
Dù có thể bạn không sinh ra và lớn lên ở Cẩm Phả, nhưng bạn đã có quãng thời gian không dài thì ngắn sống tại mảnh đất này...
Điều đó không quan trọng...

Trong Con Mắt Của Bạn...Cẩm Phả như thế nào ?

Nhiều thân..nhiều bụi...!
Những con đường gồ ghề không bằng phẳng...!
Những con người vùng đất này ra sao ?
Một cuộc sống tấp nập hối hả vẫn đang trôi...để vươn lên

Trong con mắt tôi...
Cẩm Phả là nơi tôi sinh ra và lớn lên... tuy hiện tại thời gian tôi ở Cẩm Phả không nhiều...lâu lâu mới về
Nhưng cảm xúc của tôi thì...luôn luôn có một cảm giác nhớ và mong muốn khao khát được về Cẩm Phả...!

Cho dù...:

Cẩm Phả là một vùng đất bụi nhiều hơn cây...mọi nơi mọi chỗ đều có bụi...là khu công nghiệp than lớn nhất nước...nhưng mà bụi thì sao...nhờ bụi than mà Cẩm Phả mình mới có được đẹp như ngày hôm nay
Con người Cẩm Phả không được lành như ở nơi khác...tuy có thân thiện nhưng mà, hay đánh nhau..hay thế này thế kia... nhưng mà đều là người trong cùng một nơi..bán anh em xa mua láng giềng gần mà ^^!
Những con đường hễ mưa là bẩn...
Những hè phố bị lấn chiếm...
Những con đường gồ ghề lồi lõm sửa đi sửa lại mãi không xong...
Cuộc sống bon chen...
Nnhững chỗ vui chời cho thanh thiếu niên thì ít mà .....thì lại nhiều
Những....
Những...
Nhưng tất cả những thứ đó..tất cả đã làm lên một Cẩm Phả....hôm nay...
Một Cẩm Phả của tôi của chúng ta...của mọi người

Tôi yêu Cẩm Phả....

Còn bạn thì sao ??

Miễn spam trong topic này!!! Cẩm Phả --- Trong con mắt bạn!!! 127168
https://xjah129andfriends.forumvi.com
Nhok.YumBi
(_Lớp 5_)
Nhok.YumBi

King Huy Chương offline Huy Chương Danh Dự : Pro No1 Đã vô viện Huy Chương Công Trạng : Danh dự hạng I Cung tuổi : Bảo bình Cẩm Phả --- Trong con mắt bạn!!! 61191245395429 Riêng tư : Đã có người iu Cẩm Phả --- Trong con mắt bạn!!! Th_Dog1 HiaZ Tổng số bài gửi : 262

Bài gửiTiêu đề: Re: Cẩm Phả --- Trong con mắt bạn!!!   Cẩm Phả --- Trong con mắt bạn!!! EmptySun Jul 25, 2010 1:40 pm

Tớ cũng yêu. Cẩm Phả --- Trong con mắt bạn!!! 213240 Không chắc là có bằng Xjah ko nhưng yêu bằng cả tấm lòng của người đã sống 15 năm ở đây và có thể là cả nhiều năm nữa... Cẩm Phả --- Trong con mắt bạn!!! 91088
[K]ún_[Y]êu
(_Lớp 2_)

Cún xinh Cung tuổi : Song tử Riêng tư : Đã có người iu Cẩm Phả --- Trong con mắt bạn!!! Th_Dog1 Tổng số bài gửi : 69

Bài gửiTiêu đề: Re: Cẩm Phả --- Trong con mắt bạn!!!   Cẩm Phả --- Trong con mắt bạn!!! EmptySun Jul 25, 2010 2:28 pm

Cẩm Phả là nơi tớ sinh ra và lớn lên...Ở đây đã cho tớ rất nhiều kỉ niệm

Tớ yêu Cẩm Phả lắm
Nhok.YumBi
(_Lớp 5_)
Nhok.YumBi

King Huy Chương offline Huy Chương Danh Dự : Pro No1 Đã vô viện Huy Chương Công Trạng : Danh dự hạng I Cung tuổi : Bảo bình Cẩm Phả --- Trong con mắt bạn!!! 61191245395429 Riêng tư : Đã có người iu Cẩm Phả --- Trong con mắt bạn!!! Th_Dog1 HiaZ Tổng số bài gửi : 262

Bài gửiTiêu đề: Re: Cẩm Phả --- Trong con mắt bạn!!!   Cẩm Phả --- Trong con mắt bạn!!! EmptyMon Jul 26, 2010 11:09 am

Yêu x3 nhiều lắm, thương x3 nhiều lắm
I s2 CP Town Cẩm Phả --- Trong con mắt bạn!!! 377155
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cẩm Phả --- Trong con mắt bạn!!!   Cẩm Phả --- Trong con mắt bạn!!! Empty

Cẩm Phả --- Trong con mắt bạn!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cuộc Sống Trong Tầm Tay Bạn! :(
» Oan hồn trong hố xí (chuyện hài vãi chưởng)
» “Món hàng” World Cup 2010 trong tầm ngắm từ Premier League
» Top 10 pha dunk rổ đẹp mắt trong Sprite Slam Dunk 2009